❄ Tủ lạnh chính hãng · Giao lắp miễn phí TP.HCM · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp XanhBảng giá tủ lạnhChính sách bảo hànhShowroom
❄298 lít🌏ĐứcTủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost

Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost

Tủ lạnh Liebherr SBNes 4265 nhập khẩu chính hãng tại Bếp Xanh, giá tốt, giao hàng nhanh, bảo hành chính hãng. Gọi 0915 431 433, tư vấn tận tình.

Model: SBNes 4265
Thương hiệu: Liebherr
Dung tích: 298 lít
Kiểu tủ: Ngăn đá dưới
Xuất xứ: Đức
Tình trạng: ● Còn hàng
GIÁ ƯU ĐÃI TẠI BẾP XANH138.320.000₫

Giá đã gồm VAT

🎁 Ưu đãi khi mua tại Tủ Lạnh Bếp Xanh

  • Giao hàng & lắp đặt miễn phí nội thành TP.HCM
  • Trả góp 0% qua thẻ tín dụng
  • Bảo hành chính hãng 24 Tháng
  • Hàng chính hãng 100%, đầy đủ hóa đơn VAT
  • Phù hợp gia đình 2–3 người
Chính hãng 100%
Giao lắp miễn phí
Trả góp 0%
298 lítdung tích thực
Thườngmáy nén
24 thángbảo hành chính hãng
Đứcxuất xứ
Đánh giá nhanh

Đánh giá nhanh Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost

Đánh giá Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost
SBNes 4265

Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost là tủ lạnh ngăn đá dưới của tủ lạnh Liebherr, dung tích 298 lít, sản xuất tại Đức. Với dung tích này, tủ phù hợp nhất cho gia đình 2–3 người. Xem thêm các mẫu tủ lạnh ngăn đá dưới khác để so sánh.

Ưu điểm

  • Dung tích 298 lít, phù hợp gia đình 2–3 người
  • Công nghệ làm lạnh: DuoCooling: Hai mạch làm lạnh riêng biệt cho ngăn lạnh và ngăn đông, PowerCooling: Hệ thông phân phối không khí lạnh đồng đều khắp khoang tủ, NoFrost: Công nghệ cấp đông không đóng tuyết
  • Bảo quản: Ngăn BioFresh-Safes bảo quản thịt, các chế phẩm từ sữa, rau củ, trái cây & cá, hải sản (ở mức nhiệt -2°C)
  • Nhãn năng lượng: Mức 5,5 sao (Tương đương khoảng hạng B-A, theo tiêu chuẩn châu Âu)

Lưu ý

  • Không dùng máy nén Inverter, điện năng cao hơn tủ Inverter cùng dung tích
  • Giá thuộc phân khúc cao cấp
Hình ảnh

Hình ảnh Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost

Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost - hình 1Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost - hình 2Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost - hình 3Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost - hình 4Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost - hình 5Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost - hình 6Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost - hình 7Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost - hình 8
Công nghệ

Công nghệ nổi bật trên Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost

Tiết kiệm điện

BluPerformance

Bảo quản thực phẩm

Ngăn BioFresh-Safes bảo quản thịt, các chế phẩm từ sữa, rau củ, trái cây & cá, hải sản (ở mức nhiệt -2°C)

Kết nối thông minh

Khoá bảng điều khiển, Âm báo cửa mở

Làm đá tiện lợi

Làm đá nhanh, tiện lợi cho cả gia đình

Thông tin chi tiết

Tủ lạnh Liebherr SBNes 4265 là tủ lạnh của thương hiệu Liebherr, sản xuất tại Đức.

Cùng Bếp Xanh điểm qua những ưu điểm, tiện ích và thông số của Liebherr SBNes 4265 ngay dưới đây.

Điểm nổi bật của tủ lạnh Liebherr SBNes 4265

  • Kiểu lắp đặt: Độc lập, có thể ghép đôi (side-by-side)
  • Kiểu tủ: Tủ lạnh ngăn đá dưới
  • Dung tích sử dụng: 298 L
  • Nhãn năng lượng: Mức 5,5 sao (Tương đương khoảng hạng B-A, theo tiêu chuẩn châu Âu)
  • Sản xuất tại: Đức

Tủ lạnh Liebherr SBNes 4265 có những tiện ích gì?

  • Máy làm đá tự động IceMaker có nguồn cấp nước trực tiếp
  • Các hộc tủ có ray trượt có ray trượt giảm chấn SoftTelescopic
  • Khay kệ có thể điều chỉnh độ cao
  • Cơ chế đóng cửa giảm chấn SoftSystem
  • Làm lạnh nhanh SuperCool
  • Cấp đông nhanh SuperFrost
  • Chế độ kì nghỉ HolidayMode
  • Ngăn BioFresh-Safes bảo quản thịt, các chế phẩm từ sữa, rau củ, trái cây & cá, hải sản (ở mức nhiệt -2°C)

Thiết kế và kích thước tủ lạnh Liebherr SBNes 4265

  • Kích thước thiết bị: Cao 185 cm x Rộng 60 cm x Sâu 66,5 cm
  • Khối lượng: 91,1 kg
  • Màu sắc: Bạc
  • Điều khiển: Màn hình cảm ứng TFT 2,4”

Tủ lạnh Liebherr SBNes 4265 có an toàn và tiết kiệm điện không?

Tính năng an toàn: Khoá bảng điều khiển, Âm báo cửa mở. Nhãn năng lượng Mức 5,5 sao (Tương đương khoảng hạng B-A, theo tiêu chuẩn châu Âu). Điện năng tiêu thụ: ~0,558 kWh/ngày.

Ưu nhược điểm của tủ lạnh Liebherr SBNes 4265

Ưu điểm:

  • Thương hiệu Liebherr – hàng nhập khẩu châu Âu
  • Sản xuất tại Đức
  • 8 tiện ích nổi bật
  • Bảo hành 24 Tháng

Nhược điểm:

  • Giá cao hơn các dòng phổ thông
  • Phụ kiện thay thế có thể cần đặt hàng

So sánh Liebherr SBNes 4265 với các mẫu Liebherr khác

MẫuLoạiGiá tham khảo
Liebherr ICBNh 5173Tủ lạnh âm tủ118.500.000₫
Liebherr SBNes 4265Tủ lạnh138.320.000₫
Liebherr SRBbsh 5260Tủ lạnh138.417.000₫
Liebherr SFNsdh 5267Tủ đông149.000.000₫
Liebherr SBSes 7253Tủ lạnh152.880.000₫

Hướng dẫn sử dụng tủ lạnh Liebherr SBNes 4265 bền lâu

  • Để thực phẩm nguội trước khi cho vào tủ.
  • Không xếp quá chật để hơi lạnh lưu thông đều.
  • Vệ sinh gioăng cửa và ngăn tủ định kỳ.
  • Đặt tủ cách tường theo khuyến cáo của hãng để tản nhiệt tốt.

Câu hỏi thường gặp về tủ lạnh Liebherr SBNes 4265

Liebherr SBNes 4265 sản xuất ở đâu?

Sản xuất tại Đức.

Kích thước Liebherr SBNes 4265 là bao nhiêu?

Cao 185 cm x Rộng 60 cm x Sâu 66,5 cm.

Liebherr SBNes 4265 dùng điện áp bao nhiêu?

220-240 V~, tần số 50/60 Hz.

Liebherr SBNes 4265 được bảo hành bao lâu?

24 Tháng.

Mua Liebherr SBNes 4265 chính hãng ở đâu?

Anh chị đặt mua tại Bếp Xanh (bepxanh.com) để được giá tốt, giao hàng nhanh và bảo hành chính hãng. Hotline 0915 431 433.

Tổng kết

Tóm lại, tủ lạnh Liebherr SBNes 4265 mang đến chất lượng châu Âu, vận hành bền bỉ và tiện dụng – lựa chọn đáng cân nhắc cho gia đình.

Kích thước

Kích thước, dung tích và điện năng SBNes 4265

Cao 185 cmRộng 60 cmSâu 66.5 cmTủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost kích thước

Phân bổ dung tích

Ngăn lạnh 172 lítNgăn đông 126 lít

Tổng dung tích sử dụng khoảng 298 lít, phù hợp gia đình 2–3 người.

Điện năng tiêu thụ

0,56kWh/ngày
17kWh/tháng
~50kđồng/tháng*

* Ước tính theo mức giá điện khoảng 3.000đ/kWh, thực tế phụ thuộc cách sử dụng và bậc giá điện.

Lưu ý vị trí đặt

Nên chừa khoảng trống tối thiểu khoảng 10 cm phía sau và hai bên để tủ tản nhiệt tốt. Kích thước hốc đặt tủ nên từ 65 cm chiều rộng và 190 cm chiều cao.

Thông số

Thông số kỹ thuật Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost

ModelSBNes 4265
Thương hiệuLiebherr
Sản xuất tạiĐức
Bảo hành24 Tháng
Kiểu tủTủ lạnh ngăn đá dưới
Kiểu lắp đặtĐộc lập, có thể ghép đôi (side-by-side)
Số cánh cửa2 cửa
Dung tích sử dụng298 L
Dung tích ngăn đông126 L
Dung tích ngăn lạnh172 L
Số kệ ngăn lạnh2 kệ, Trong đó 1 kệ có thể điều chỉnh độ cao
Số hộc ngăn lạnh2 ngăn
Số hộc ngăn đông5 ngăn
Chất liệu cửa tủThép không gỉ phủ SmartSteel
Chất liệu khay ngăn lạnhKính chịu lực
Chất liệu khay ngăn đôngKính chịu lực
Lớp khí hậuSN-T (10°C đến 43°C)
Nhãn năng lượngMức 5,5 sao (Tương đương khoảng hạng B-A, theo tiêu chuẩn châu Âu)
Lượng điện tiêu thụ kWh/ngày~0,558 kWh/ngày
Công nghệ tiết kiệm điệnBluPerformance
Công nghệ làm lạnhDuoCooling: Hai mạch làm lạnh riêng biệt cho ngăn lạnh và ngăn đông, PowerCooling: Hệ thông phân phối không khí lạnh đồng đều khắp khoang tủ, NoFrost: Công nghệ cấp đông không đóng tuyết
Công nghệ bảo quản thực phẩmNgăn BioFresh-Safes bảo quản thịt, các chế phẩm từ sữa, rau củ, trái cây & cá, hải sản (ở mức nhiệt -2°C)
Làm đá tự độngCó
Điều khiểnMàn hình cảm ứng TFT 2,4”
ĐènLED
Tiện íchMáy làm đá tự động IceMaker có nguồn cấp nước trực tiếp, Các hộc tủ có ray trượt có ray trượt giảm chấn SoftTelescopic, Khay kệ có thể điều chỉnh độ cao, Cơ chế đóng cửa giảm chấn SoftSystem, Làm lạnh nhanh SuperCool, Cấp đông nhanh SuperFrost, Chế độ kì nghỉ HolidayMode
Tính năng an toànKhoá bảng điều khiển, Âm báo cửa mở
Kích thước thiết bịCao 185 cm x Rộng 60 cm x Sâu 66,5 cm
Khối lượng91,1 kg
Bản lềBên trái, có thể đảo bên
Độ dài dây nguồn2,1 m
Điện áp220-240 V~
Tần số50/60 Hz
Màu sắcBạc
So sánh

So sánh SBNes 4265 với tủ lạnh cùng phân khúc

Tiêu chíTủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrostTủ lạnh inverter Smeg 481 lít FAB38RCR6 50’s StyleTủ lạnh inverter Smeg 481 lít FAB38RRD6 50’s Style
Giá bán138.320.000₫139.000.000₫139.000.000₫
Dung tích298 lít481 lít481 lít
Kiểu tủNgăn đá dướiNgăn đá dướiNgăn đá dưới
InverterKhôngCóCó
Điện năng tiêu thụ~0,558 kWh/ngày230 kWh/năm230 kWh/năm
Xuất xứĐứcÝÝ
HãngLiebherrSmegSmeg

So với Tủ lạnh inverter Smeg 481 lít FAB38RCR6 50’s Style, SBNes 4265 có dung tích nhỏ hơn 183 lít và giá thấp hơn 680.000₫. Xem thêm tủ lạnh ngăn đá dưới hoặc bảng giá tủ lạnh mới nhất.

Giá bán

Giá Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost mới nhất 2026

Giá Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost
Giá bán tại Tủ Lạnh Bếp Xanh138.320.000₫📞 Gọi đặt mua

Giá Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost tại Tủ Lạnh Bếp Xanh là 138.320.000₫, đã gồm VAT, giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM. Giá có thể thay đổi theo chương trình khuyến mãi của hãng.

Xem thêm: giá tủ lạnh Liebherr, bảng giá tủ lạnh 2026, Tủ lạnh Liebherr 410 lít CBNsdh 7653 Prime BioFresh NoFrost.

Mua Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost chính hãng ở đâu?

Tủ Lạnh Bếp Xanh (tulanh.com.vn) thuộc hệ thống Bếp Xanh, showroom 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh. Cam kết hàng chính hãng Liebherr, đủ hóa đơn VAT, bảo hành và đổi trả rõ ràng. Gọi 0915 431 433 để được tư vấn miễn phí.

Sử dụng

Hướng dẫn sử dụng và bảo quản SBNes 4265

  1. Đặt tủ đứng yên 2–4 giờ sau vận chuyển rồi mới cắm điện.
  2. Để tủ chạy không tải 2–3 giờ trước khi cho thực phẩm vào.
  3. Không cho thức ăn còn nóng vào tủ, bọc kín thực phẩm.
  4. Không chất đầy quá 3/4 dung tích để hơi lạnh lưu thông.
  5. Vệ sinh tủ 1–2 tháng/lần, lau gioăng cửa định kỳ.

Kinh nghiệm chọn tủ lạnh ngăn đá dưới

  • Phù hợp gia đình dùng ngăn mát nhiều hơn ngăn đông.
  • Chọn dung tích 300–450 lít cho gia đình 3–5 người.
  • Ưu tiên ngăn đông dạng kéo để dễ sắp xếp.
  • Chọn mẫu có ngăn rau củ giữ ẩm.
Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost chính hãng

Mua Tủ lạnh Liebherr 298 L SBNes 4265 Premium BioFresh NoFrost chính hãng

Chính hãng Liebherr · Giao lắp miễn phí TP.HCM · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp Xanh

138.320.000₫

Tủ lạnh ngăn đá dưới khác

Xem tất cả →
Tủ lạnh Liebherr 410 lít CBNsdh 7653 Prime BioFresh NoFrostTrả góp 0%

Tủ lạnh Liebherr 410 lít CBNsdh 7653 Prime BioFresh NoFrost

410 lítNgăn đá dưới
106.227.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ lạnh độc lập Liebherr 314 L SBNsdh 5264 Prime BioFresh NoFrostTrả góp 0%

Tủ lạnh độc lập Liebherr 314 L SBNsdh 5264 Prime BioFresh NoFrost

314 lítNgăn đá dưới
172.000.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ lạnh Liebherr 254L ICNh 5173 Peak EasyFresh NoFrostTrả góp 0%

Tủ lạnh Liebherr 254L ICNh 5173 Peak EasyFresh NoFrost

254 lítNgăn đá dưới
103.026.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ lạnh Liebherr 253L ICNh 5123 Plus EasyFresh NoFrostTrả góp 0%

Tủ lạnh Liebherr 253L ICNh 5123 Plus EasyFresh NoFrost

253 lítNgăn đá dưới
83.344.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ lạnh độc lập Liebherr 332 L SCNsdh 5253 Prime NoFrostTrả góp 0%-6%

Tủ lạnh độc lập Liebherr 332 L SCNsdh 5253 Prime NoFrost

332 lítNgăn đá dưới
82.000.000₫87.000.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

📞 Gọi 0915 431 433💬 Chat Zalo