❄ Tủ lạnh chính hãng · Giao lắp miễn phí TP.HCM · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp XanhBảng giá tủ lạnhChính sách bảo hànhShowroom
-16%❄337 lítTủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H

Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H

Mua ngay Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H giá Cực Rẻ tại Bếp XANH. Giao hàng Miễn phí + Free Lắp đặt + Quà tặng HẤP DẪN. Khám phá ngay!

Model: EME3700H-H
Thương hiệu: Electrolux
Dung tích: 337 lít
Kiểu tủ: Ngăn đá trên
Tình trạng: ● Còn hàng
GIÁ ƯU ĐÃI TẠI BẾP XANH10.890.000₫12.990.000₫-16%

Tiết kiệm 2.100.000₫ · Giá đã gồm VAT

🎁 Ưu đãi khi mua tại Tủ Lạnh Bếp Xanh

  • Giao hàng & lắp đặt miễn phí nội thành TP.HCM
  • Trả góp 0% qua thẻ tín dụng
  • Bảo hành chính hãng Electrolux
  • Hàng chính hãng 100%, đầy đủ hóa đơn VAT
  • Phù hợp gia đình 3–5 người
Chính hãng 100%
Giao lắp miễn phí
Trả góp 0%
337 lítdung tích thực
Thườngmáy nén
Ngăn đá trênkiểu tủ
Electroluxthương hiệu
Đánh giá nhanh

Đánh giá nhanh Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H

Đánh giá Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H
EME3700H-H

Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H là tủ lạnh ngăn đá trên của tủ lạnh Electrolux, dung tích 337 lít. Với dung tích này, tủ phù hợp nhất cho gia đình 3–5 người. Xem thêm các mẫu tủ lạnh ngăn đá trên khác để so sánh.

Ưu điểm

  • Dung tích 337 lít, phù hợp gia đình 3–5 người
  • Thương hiệu Electrolux uy tín, bảo hành chính hãng
  • Thiết kế ngăn đá trên hiện đại

Lưu ý

  • Không dùng máy nén Inverter, điện năng cao hơn tủ Inverter cùng dung tích
Công nghệ

Công nghệ nổi bật trên Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H

Thiết kế 3 cửa sang trọng, đẳng cấp

Tủ lạnh Electrolux Inverter 334 lít EME3700H-H mang sắc đen sang trọng cùng kiểu dáng 3 cửa mới lạ và…

Dung tích 337 lít, thoải mái cho gia đình từ 3 – 4 thành viên

Với dung tích tổng 337 lít (chia cho 3 ngăn: ngăn đá 75 lít, ngăn chuyển đổi 51 lít và ngăn lạnh 210…

Duy trì nhiệt độ ổn định, tiết kiệm điện năng

Chiếc tủ lạnh Electrolux này được ứng dụng công nghệ Inverter trong vận hành.

Hệ thống làm lạnh đa chiều 360 độ làm lạnh nhanh, đồng đều

Hệ thống làm lạnh 360 độ của tủ lạnh Electrolux Inverter sẽ mang hơi lạnh lan tỏa đến mọi vị ví ngay cả…

Độc đáo ngăn tùy chỉnh nhiệt độ FlexCool từ -12 đến 3 độ C

Với ngăn FlexCool bạn có thể tùy ý điều chỉnh nhiệt độ ngăn từ -12 đến 3 độ C, tạo thêm không gian lưu…

Thông tin chi tiết
Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H - hình 1

Thiết kế 3 cửa sang trọng, đẳng cấp

Tủ lạnh Electrolux Inverter 334 lít EME3700H-H mang sắc đen sang trọng cùng kiểu dáng 3 cửa mới lạ và đẳng cấp sẽ là điểm nhấn nổi bật cho gian bếp của gia đình, hứa hẹn làm hài lòng bất kì vị gia chủ khó tính nào.

Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H - hình 2

Dung tích 337 lít, thoải mái cho gia đình từ 3 – 4 thành viên

Với dung tích tổng 337 lít (chia cho 3 ngăn: ngăn đá 75 lít, ngăn chuyển đổi 51 lít và ngăn lạnh 210 lít), tủ lạnh sẽ đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng cho gia đình có từ 3 – 4 thành viên.

Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H - hình 3

Tủ lạnh Inverter duy trì nhiệt độ ổn định, tiết kiệm điện năng

Chiếc tủ lạnh Electrolux này được ứng dụng công nghệ Inverter trong vận hành. Nhờ vậy tủ có khả năng duy trì nhiệt độ ổn định, vận hành êm ái và bền bỉ nhưng vẫn đảm bảo tiết kiệm điện năng tối đa hàng tháng.

Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H - hình 4

Hệ thống làm lạnh đa chiều 360 độ làm lạnh nhanh, đồng đều

Hệ thống làm lạnh 360 độ của tủ lạnh Electrolux Inverter sẽ mang hơi lạnh lan tỏa đến mọi vị ví ngay cả khi thực phẩm được chất đầy bên trong tủ lạnh, giúp cho thực phẩm được làm lạnh nhanh chóng và đồng đều, góp phần bảo quản được độ tươi ngon và trọng vẹn dinh dưỡng cho các món ăn của gia đình bạn.

Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H - hình 5

Công nghệ Taste Guard loại bỏ vi khuẩn cũng như mùi hôi thực phẩm, cho tủ lạnh luôn thông thoáng

Được trang bị công nghệ Taste Guard, tủ lạnh sẽ loại bỏ vi khuẩn và mùi hôi hiệu quả, trả lại bầu không gian tươi mát, thông thoáng giúp bạn xóa tan nỗi ám ảnh về mùi khó chịu do thực phẩm gây ra vào mỗi lần mở tủ.

Độc đáo ngăn tùy chỉnh nhiệt độ FlexCool từ -12 đến 3 độ C

Với ngăn FlexCool bạn có thể tùy ý điều chỉnh nhiệt độ ngăn từ -12 đến 3 độ C, tạo thêm không gian lưu trữ phù hợp với nhu cầu bảo quản thực phẩm, vô cùng độc đáo và tiện lợi.

Ngăn đựng rau quả Market Fresh cho rau quả tươi ngon như vừa mua về

Nhờ khả năng điều chỉnh độ ẩm, ngăn Market Fresh sẽ góp phần bảo quản rau củ được tươi ngon lâu hơn, cho bạn luôn được thưởng thức những món rau tươi mới, mọng nước như vừa được mua về.

Hệ thống ngăn kệ FlexStor có thể thay đổi linh hoạt, phù hợp với mọi nhu cầu lưu trữ

Cách sắp xếp linh hoạt, thông minh của ngăn kệ FlexStor giúp mang đến sự tiện nghi, thoải mái khi sử dụng. Và hơn hết chính là đáp ứng được nhu cầu lưu trữ đa dạng của bạn và các thành viên trong gia đình.

Tủ lạnh Electrolux Inverter EME3700H-H với thiết kế 3 cửa sang trọng đi kèm nhiều tiện ích, công nghệ hiện đại sẽ là ứng cử viên sáng giá cho bất kì gian bếp nào. Đặc biệt với dung tích lớn đến 337 lít, sẽ rất phù hợp cho gia đình 3 – 4 người hoặc gia đình ít người có nhu cầu lưu trữ lớn.

Thông tin vắn tắt
  •  Inverter duy trì nhiệt độ ổn định, tiết kiệm điện.
  •  Chức năng làm lạnh 360 giúp duy trì nhiệt độ ổn định.
  •  Công nghệ Taste Guard loại bỏ vi khuẩn và mùi hôi thực phẩm, cho tủ luôn thông thoáng.
  •  Ngăn tùy chỉnh nhiệt độ FlexCool từ -12 tới 3 độ C, trữ đồ linh hoạt.
  •  Ngăn đựng rau quả Market Fresh điều chỉnh độ ẩm cho rau quả tươi lâu.
  •  Hệ thống ngăn kệ FlexStor có thể thay đổi linh hoạt
  •  Chất liệu cửa tủ lạnh:Kim loại phủ sơn tĩnh điện
  •  Chất liệu khay ngăn lạnh:Kính chịu lực
  •  Nơi sản xuất:Thái Lan
  •  Dòng sản phẩm:2018
Thông số kỹ thuật
Model: EME3700H-H
Màu sắc: Đen
Nhà sản xuất: Electrolux
Xuất xứ: Thái Lan
Thời gian bảo hành: 24 tháng (10 năm cho motor)
Địa điểm bảo hành: Nguyễn Kim
Kiểu tủ lạnh: Ngăn đá trên
Số cửa tủ: 3 cửa
Dung tích tủ lạnh: 334
Dung tích ngăn đá: 74 lít
Dung tích ngăn lạnh: 209 lít
Chất liệu khay: Khay kính cường lực
Công nghệ làm lạnh: 360 Cooling
Kháng khuẩn / Khử mùi: FreshTaste
Công nghệ Inverter: Có
Chuông báo cửa: Có
Khối lượng sản phẩm (kg): 77.6 kg
Kích thước sản phẩm: 1855 x 598 x 650 mm
Kích thước

Kích thước, dung tích và điện năng EME3700H-H

Cao 185.5 cmRộng 59.8 cmSâu 65 cmTủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H kích thước

Phân bổ dung tích

Ngăn lạnh 210 lítNgăn đông 75 lít

Tổng dung tích sử dụng khoảng 285 lít, phù hợp gia đình 3–5 người.

Lưu ý vị trí đặt

Nên chừa khoảng trống tối thiểu khoảng 10 cm phía sau và hai bên để tủ tản nhiệt tốt. Kích thước hốc đặt tủ nên từ 65 cm chiều rộng và 191 cm chiều cao.

So sánh

So sánh EME3700H-H với tủ lạnh cùng phân khúc

Tiêu chíTủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-HTủ lạnh LG ngăn đá trên 335L màu đen LTB33BLGTủ lạnh Hitachi Inverter 344 lít ngăn đông trên HRTN6379SGBKVN Kính đen
Giá bán10.890.000₫10.990.000₫10.800.000₫
Dung tích337 lít335 lít344 lít
Kiểu tủNgăn đá trênNgăn đá trênNgăn đá trên
InverterKhôngKhôngCó
HãngElectroluxLGHitachi

So với Tủ lạnh LG ngăn đá trên 335L màu đen LTB33BLG, EME3700H-H có dung tích lớn hơn 2 lít và giá thấp hơn 100.000₫. Xem thêm tủ lạnh ngăn đá trên hoặc bảng giá tủ lạnh mới nhất.

Giá bán

Giá Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H mới nhất 2026

Giá Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H
Giá bán tại Tủ Lạnh Bếp Xanh10.890.000₫📞 Gọi đặt mua

Giá Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H tại Tủ Lạnh Bếp Xanh là 10.890.000₫ (giá niêm yết 12.990.000₫, tiết kiệm 2.100.000₫), đã gồm VAT, giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM. Giá có thể thay đổi theo chương trình khuyến mãi của hãng.

Xem thêm: giá tủ lạnh Electrolux, bảng giá tủ lạnh 2026, Tủ lạnh Electrolux Inverter 312 lít ETB3440M-H.

Mua Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H chính hãng ở đâu?

Tủ Lạnh Bếp Xanh (tulanh.com.vn) thuộc hệ thống Bếp Xanh, showroom 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh. Cam kết hàng chính hãng Electrolux, đủ hóa đơn VAT, bảo hành và đổi trả rõ ràng. Gọi 0915 431 433 để được tư vấn miễn phí.

Sử dụng

Hướng dẫn sử dụng và bảo quản EME3700H-H

  1. Đặt tủ đứng yên 2–4 giờ sau vận chuyển rồi mới cắm điện.
  2. Để tủ chạy không tải 2–3 giờ trước khi cho thực phẩm vào.
  3. Không cho thức ăn còn nóng vào tủ, bọc kín thực phẩm.
  4. Không chất đầy quá 3/4 dung tích để hơi lạnh lưu thông.
  5. Vệ sinh tủ 1–2 tháng/lần, lau gioăng cửa định kỳ.

Kinh nghiệm chọn tủ lạnh ngăn đá trên

  • Chọn dung tích theo số người: 180–250 lít cho 2–3 người, 300–450 lít cho 4–5 người.
  • Ưu tiên Inverter để tiết kiệm điện.
  • Kiểm tra kích thước vị trí đặt, chừa khe thoáng 5–10 cm.
  • Chọn ngăn đá đủ lớn nếu hay trữ đông thực phẩm.

Câu hỏi thường gặp

Giá Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H bao nhiêu?
Giá Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H tại Tủ Lạnh Bếp Xanh hiện là 10.890.000₫, giảm 16% so với giá niêm yết 12.990.000₫. Xem thêm bảng giá tủ lạnh mới nhất.

Mua Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H có được giao lắp miễn phí không?
Có. Tủ Lạnh Bếp Xanh giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM, giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng Electrolux.

Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H chính hãng

Mua Tủ Lạnh Model Mới Electrolux EME3700H-H chính hãng

Chính hãng Electrolux · Giao lắp miễn phí TP.HCM · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp Xanh

10.890.000₫

Tủ lạnh ngăn đá trên khác

Xem tất cả →
Tủ lạnh Electrolux Inverter 312 lít ETB3440M-HTrả góp 0%

Tủ lạnh Electrolux Inverter 312 lít ETB3440M-H

312 lítNgăn đá trênInverter
10.990.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ Lạnh Model Mới Electrolux ETB3700H-ATrả góp 0%

Tủ Lạnh Model Mới Electrolux ETB3700H-A

275 lítNgăn đá trên
10.490.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ Lạnh Electrolux ETE3500AGTrả góp 0%

Tủ Lạnh Electrolux ETE3500AG

369 lítNgăn đá trên
11.290.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ Lạnh Model Mới Electrolux ETB3700H-HTrả góp 0%

Tủ Lạnh Model Mới Electrolux ETB3700H-H

350 lítNgăn đá trên
10.390.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ Lạnh Electrolux ETE4600AATrả góp 0%

Tủ Lạnh Electrolux ETE4600AA

460 lítNgăn đá trên
10.290.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

📞 Gọi 0915 431 433💬 Chat Zalo