
Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV
Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV, Công nghệ nanoe-X giảm dư lượng thuốc trừ sâu, diệt khuẩn 99.99% · Mua ngay Panasonic NR-YW590YMMV cực rẻ.
Giá đã gồm VAT
🎁 Ưu đãi khi mua tại Tủ Lạnh Bếp Xanh
- Giao hàng & lắp đặt miễn phí nội thành TP.HCM
- Trả góp 0% qua thẻ tín dụng
- Bảo hành chính hãng Panasonic
- Hàng chính hãng 100%, đầy đủ hóa đơn VAT
- Phù hợp gia đình 4–6 người
Đánh giá nhanh Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV

Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV là tủ lạnh ngăn đá trên của tủ lạnh Panasonic, dung tích 540 lít, dùng máy nén Inverter. Với dung tích này, tủ phù hợp nhất cho gia đình 4–6 người. Xem thêm các mẫu tủ lạnh ngăn đá trên khác để so sánh.
Ưu điểm
- Dung tích 540 lít, phù hợp gia đình 4–6 người
- Máy nén Inverter tiết kiệm điện, vận hành êm
Lưu ý
- Giá thuộc phân khúc cao cấp
Công nghệ nổi bật trên Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV
Tiết kiệm điện
Máy nén Inverter vận hành êm, tiết kiệm điện năng
Ngăn Prime Freeze cấp đông nhanh gấp 5 lần
Được thiết kế có thể cấp đông nhanh gấp 5 lần so với các model trước đây nhờ vậy ngăn chặn hiệu quả sự…
Ngăn cấp đông mềm Prime Fresh+ giữ thực phẩm tươi ngon đến 7 ngày
Được thiết kế riêng biệt nên dễ dàng lấy thực phẩm khi cần.
Thiết kế Multi Door sang trọng, hiện đại
Tủ lạnh Panasonic sở hữu thiết kế Multi Door với 4 cánh và mặt tủ bằng gương vừa giúp tránh thất thoát…
Ngăn rau quả giữ rau củ quả tươi ngon với độ ẩm và nhiệt độ tối ưu
Ngăn rau được thiết kế dạng kéo khép kín, kích thước lớn có thể trữ được các loại rau củ như bắp cải,…
Tiết kiệm điện với cảm biến Econavi và công nghệ Inverter
Cảm biến Econavi sẽ ghi nhớ thói quen sử dụng của người dùng sau đó điều chỉnh nhiệt độ phù hợp giúp…
Làm lạnh Panorama giúp hơi lạnh lan tỏa nhanh chóng
Sử dụng công nghệ làm lạnh Panorama nên hơi lạnh được thổi nhanh chóng khắp các ngăn tủ nhờ đó bảo quản…
Trang bị đa dạng tiện ích
Bảng điều khiển ngoài cảm ứng: hiện đại, dễ dàng điều chỉnh theo nhu cầu và tránh thất thoát hơi lạnh.
Khử mùi, kháng khuẩn Nanoe-X diệt khuẩn 99,99% và giảm lưu lượng thuốc trừ sâu mang đến sự an toàn
Hơi nước bay trong không khí khi gặp Nanoe-X sẽ tạo ra các gốc hydroxyl (OH-), các gốc hydroxyl này được bao bọc trong các hạt nước có kích thước nano siêu nhỏ nhờ vào luồng gió trong tủ lạnh có thể lan tỏa khắp mọi nơi ngay cả trong không gian hẹp. Qua đó giúp vô hiệu tới 99,99% vi khuẩn, giảm dư lượng thuốc trừ sâu và khử mùi hiệu quả, bảo vệ thực phẩm luôn tươi ngon, sạch khuẩn.
* Video chỉ mang tính chất minh họa
Giấy chứng nhận của tổ chức Accredited by Ministry of Health, Labour, and Welfare, Japan đánh giá về hiệu quả khử khuẩn, khử mùi của Nanoe-X trong tủ lạnh ở phòng thí nghiệm.

Ngăn Prime Freeze cấp đông nhanh gấp 5 lần
Được thiết kế có thể cấp đông nhanh gấp 5 lần so với các model trước đây nhờ vậy ngăn chặn hiệu quả sự phá hủy của các tế bào, giúp hạn chế biến chất, chảy nước sau khi rã đông, giữ thực phẩm luôn ở trạng thái thơm ngon và giữ được độ tươi ngon của thực phẩm tươi sống.

* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Ngăn cấp đông mềm Prime Fresh+ giữ thực phẩm tươi ngon đến 7 ngày
Được thiết kế riêng biệt nên dễ dàng lấy thực phẩm khi cần. Ngoài ra, với nhiệt độ -3 độ C giúp bảo quản thực phẩm không cần rã đông và giữ chúng tươi ngon lên đến 7 ngày.

* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Thiết kế Multi Door sang trọng, hiện đại
Tủ lạnh Panasonic sở hữu thiết kế Multi Door với 4 cánh và mặt tủ bằng gương vừa giúp tránh thất thoát hơi lạnh vì không phải mở cả cánh cửa vừa dễ dàng vệ sinh mặt tủ và tạo được một không gian sang trọng khi để trong phòng khách, bếp,…
Dung tích 540 lít nên phù hợp với gia đình từ 4 - 5 thành viên hoặc những gia đình đông người hơn nhưng có nhu cầu lưu trữ thực phẩm ít.

* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Ngăn rau quả giữ rau củ quả tươi ngon với độ ẩm và nhiệt độ tối ưu
Ngăn rau được thiết kế dạng kéo khép kín, kích thước lớn có thể trữ được các loại rau củ như bắp cải, dưa hấu,... với độ ẩm và nhiệt độ tối ưu giúp chúng tươi ngon.

* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Tiết kiệm điện với cảm biến Econavi và công nghệ Inverter
Cảm biến Econavi sẽ ghi nhớ thói quen sử dụng của người dùng sau đó điều chỉnh nhiệt độ phù hợp giúp tiết kiệm 10% điện năng. Kết hợp với công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái và ổn định đồng thời tiết kiệm thêm 40% điện năng.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Làm lạnh Panorama giúp hơi lạnh lan tỏa nhanh chóng
Sử dụng công nghệ làm lạnh Panorama nên hơi lạnh được thổi nhanh chóng khắp các ngăn tủ nhờ đó bảo quản thực phẩm tươi lâu hơn.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Trang bị đa dạng tiện ích
- Bảng điều khiển ngoài cảm ứng: hiện đại, dễ dàng điều chỉnh theo nhu cầu và tránh thất thoát hơi lạnh.
- Làm đá tự động: giúp tiết kiệm thời gian làm đá viên.
- Khay lấy nước ngoài: dễ dàng lấy nước khi có nhu cầu.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Tủ lạnh Panasonic 540 lít NR-YW590YMMV với thiết kế Multi Door hiện đại kết hợp với nhiều tính năng như cảm biến Econavi, công nghệ Inverter, khử mùi, kháng khuẩn Nanoe-X, làm đá tự động, bảng điều khiển, khay lấy nước bên ngoài,... Kết hợp với dung tích 540 lít nên đáp ứng được nhu cầu bảo quản thực phẩm của gia đình từ 4 - 5 thành viên.
Thông tin vắn tắt- Model: NR-YW590YMMV
- Kiểu tủ: Multi Door - 4 cánh
- Thương hiệu: Panasonic
- Dung tích sử dụng: 540 lít - 4 - 5 người
- Dung tích tổng: 583 lít
- Dung tích ngăn đá: 186 lít
- Dung tích ngăn lạnh: 293 lít
- Dung tích ngăn chuyển đổi: 61 lít
- Chất liệu cửa tủ lạnh: Mặt gương
- Chất liệu khay ngăn lạnh: Kính chịu lực
- Chất liệu ống dẫn gas, dàn lạnh: Ống dẫn gas bằng Đồng + Thép mạ kẽm. Chất liệu dàn lạnh bằng Nhôm
- Năm ra mắt: 2021
- Sản xuất tại: Việt Nam
Tổng quan
-
Kiểu tủ:
Multi Door - 4 cánh -
Dung tích sử dụng:
540 lít - 4 - 5 người - Dung tích tổng: 583 lít
-
Dung tích ngăn đá:
186 lít -
Dung tích ngăn lạnh:
293 lít -
Dung tích ngăn chuyển đổi:
61 lít -
Chất liệu cửa tủ lạnh:
Mặt gương -
Chất liệu khay ngăn lạnh:
Kính chịu lực -
Chất liệu ống dẫn gas, dàn lạnh:
Ống dẫn gas bằng Đồng + Thép mạ kẽm. Chất liệu dàn lạnh bằng Nhôm -
Năm ra mắt:
2021 -
Sản xuất tại:
Việt Nam
Mức tiêu thụ điện năng
- Công suất tiêu thụ công bố theo TCVN: ~ 1.27 kW/ngày
-
Công nghệ tiết kiệm điện:
Multi Control
Cảm biến thông minh Econavi
Inverter
Công nghệ bảo quản và làm lạnh
-
Công nghệ làm lạnh:
Làm lạnh vòng cung Panorama -
Công nghệ bảo quản thực phẩm:
Ngăn Prime Fresh+ cấp đông mềm chuẩn -3ºC
Ngăn rau quả giữ rau củ quả tươi ngon với độ ẩm và nhiệt độ tối ưu
Ngăn cấp đông nhanh gấp 5 lần Prime Freeze
-
Công nghệ kháng khuẩn, khử mùi:
Khử mùi, diệt khuẩn 99.99% Nanoe-X giảm lưu lượng thuốc trừ sâu
Tiện ích
-
Tiện ích:
Bảng điều khiển ngoài cảm ứng
Ngăn thay đổi nhiệt độ
Làm đá tự động
Lấy nước bên ngoài
Thông tin lắp đặt
-
Kích thước tủ lạnh:
Cao 189 cm - Rộng 75 cm - Sâu 75 cm - Nặng 100 kg -
Hãng:
Panasonic. Xem thông tin hãng
Kích thước, dung tích và điện năng NR-YW590YMMV

Phân bổ dung tích
Tổng dung tích sử dụng khoảng 479 lít, phù hợp gia đình 4–6 người.
Lưu ý vị trí đặt
Nên chừa khoảng trống tối thiểu khoảng 10 cm phía sau và hai bên để tủ tản nhiệt tốt. Kích thước hốc đặt tủ nên từ 80 cm chiều rộng và 194 cm chiều cao.
So sánh NR-YW590YMMV với tủ lạnh cùng phân khúc
| Tiêu chí | Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV | Tủ lạnh Miele 399 lít KS 4383 DD | Tủ lạnh Liebherr 393 lít SKef 4260 Comfort |
|---|---|---|---|
| Giá bán | 59.990.000₫ | 66.600.000₫ | 51.870.000₫ |
| Dung tích | 540 lít | 399 lít | 393 lít |
| Kiểu tủ | Ngăn đá trên | Ngăn đá trên | Ngăn đá trên |
| Inverter | Có | Không | Không |
| Điện năng tiêu thụ | — | 98 kWh/năm | 0,764 kWh/ngày |
| Xuất xứ | — | Bulgaria | Đức |
| Hãng | Panasonic | Miele | Liebherr |
So với Tủ lạnh Miele 399 lít KS 4383 DD, NR-YW590YMMV có dung tích lớn hơn 141 lít và giá thấp hơn 6.610.000₫. Xem thêm tủ lạnh ngăn đá trên hoặc bảng giá tủ lạnh mới nhất.
Giá Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV mới nhất 2026

Giá Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV tại Tủ Lạnh Bếp Xanh là 59.990.000₫, đã gồm VAT, giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM. Giá có thể thay đổi theo chương trình khuyến mãi của hãng.
Xem thêm: giá tủ lạnh Panasonic, bảng giá tủ lạnh 2026, Tủ Lạnh Panasonic Inverter 495 Lít NR-CW530XHHV.
Mua Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV chính hãng ở đâu?
Tủ Lạnh Bếp Xanh (tulanh.com.vn) thuộc hệ thống Bếp Xanh, showroom 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh. Cam kết hàng chính hãng Panasonic, đủ hóa đơn VAT, bảo hành và đổi trả rõ ràng. Gọi 0915 431 433 để được tư vấn miễn phí.
Hướng dẫn sử dụng và bảo quản NR-YW590YMMV
- Đặt tủ đứng yên 2–4 giờ sau vận chuyển rồi mới cắm điện.
- Để tủ chạy không tải 2–3 giờ trước khi cho thực phẩm vào.
- Không cho thức ăn còn nóng vào tủ, bọc kín thực phẩm.
- Không chất đầy quá 3/4 dung tích để hơi lạnh lưu thông.
- Vệ sinh tủ 1–2 tháng/lần, lau gioăng cửa định kỳ.
Kinh nghiệm chọn tủ lạnh ngăn đá trên
- Chọn dung tích theo số người: 180–250 lít cho 2–3 người, 300–450 lít cho 4–5 người.
- Ưu tiên Inverter để tiết kiệm điện.
- Kiểm tra kích thước vị trí đặt, chừa khe thoáng 5–10 cm.
- Chọn ngăn đá đủ lớn nếu hay trữ đông thực phẩm.
Câu hỏi thường gặp
Giá Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV bao nhiêu?
Giá Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV tại Tủ Lạnh Bếp Xanh hiện là 59.990.000₫. Xem thêm bảng giá tủ lạnh mới nhất.
Mua Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV có được giao lắp miễn phí không?
Có. Tủ Lạnh Bếp Xanh giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM, giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng Panasonic.

Mua Tủ Lạnh Panasonic Inverter 540 Lít NR-YW590YMMV chính hãng
Chính hãng Panasonic · Giao lắp miễn phí TP.HCM · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp Xanh
Tủ lạnh ngăn đá trên khác
Xem tất cả →
Trả góp 0%Tủ Lạnh Panasonic Inverter 495 Lít NR-CW530XHHV
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%-24%Tủ Lạnh Panasonic Inverter 491 Lít NR-F503GT-X2
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%Tủ lạnh Panasonic Inverter 550 lít NR-DZ601VGKV
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%-21%Tủ lạnh Panasonic 550 lít NR-DZ601YGKV
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%-13%Tủ Lạnh Panasonic Inverter 621 Lít PRIME+ Edition NR-XY680YHHV
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
