❄ Tủ lạnh chính hãng · Giao lắp miễn phí TP.HCM · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp XanhBảng giá tủ lạnhChính sách bảo hànhShowroom
❄339 lít⚡InverterTủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV

Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV

Bếp Xanh bán tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV chính hãng, giá cạnh tranh, nhiều ưu đãi, giao hàng toàn quốc, bảo hành uy tín. Hotline 0915 431 433.

Model: RB33T307029/SV
Thương hiệu: Samsung
Dung tích: 339 lít
Kiểu tủ: Ngăn đá trên
Tình trạng: ● Còn hàng
GIÁ ƯU ĐÃI TẠI BẾP XANH32.900.000₫

Giá đã gồm VAT

🎁 Ưu đãi khi mua tại Tủ Lạnh Bếp Xanh

  • Giao hàng & lắp đặt miễn phí nội thành TP.HCM
  • Trả góp 0% qua thẻ tín dụng
  • Bảo hành chính hãng Samsung
  • Hàng chính hãng 100%, đầy đủ hóa đơn VAT
  • Phù hợp gia đình 3–5 người
Chính hãng 100%
Giao lắp miễn phí
Trả góp 0%
339 lítdung tích thực
Invertermáy nén
Ngăn đá trênkiểu tủ
Samsungthương hiệu
Đánh giá nhanh

Đánh giá nhanh Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV

Đánh giá Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV
RB33T307029/SV

Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV là tủ lạnh ngăn đá trên của tủ lạnh Samsung, dung tích 339 lít, dùng máy nén Inverter. Với dung tích này, tủ phù hợp nhất cho gia đình 3–5 người. Xem thêm các mẫu tủ lạnh ngăn đá trên khác để so sánh.

Ưu điểm

  • Dung tích 339 lít, phù hợp gia đình 3–5 người
  • Máy nén Inverter tiết kiệm điện, vận hành êm

Lưu ý

  • Nên đặt tủ nơi thoáng, chừa khe tản nhiệt để vận hành bền bỉ
Công nghệ

Công nghệ nổi bật trên Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV

Tiết kiệm điện

Máy nén Inverter vận hành êm, tiết kiệm điện năng

Thiết kế sang trọng, linh hoạt kết hợp mô - đun theo yêu cầu

Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV sở hữu thiết kế phẳng, đường cắt sắc nét tạo cảm giác…

Thực phẩm được bảo quản tốt nhất nhờ công nghệ làm lạnh vòm All-around Cooling

Công nghệ làm lạnh vòm All-around Cooling giúp tủ lạnh duy trì ổn định nhiệt độ và hơi nước.

Rút ngắn thời gian làm lạnh, cấp đông ở 2 chế độ Power Cool/Power Freeze

Chế độ Power Cool/Power Freeze trên tủ lạnh Samsung Inverter được ra đời nhằm giúp người dùng rút ngắn…

Bảo quản thực phẩm không cần rã đông nhờ công nghệ No Frost

No Frost là công nghệ có tính hữu ích cao trên tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV, công…

Loại bỏ mùi hôi khó chịu vì đã có bộ lọc than hoạt tính

Bộ lọc than hoạt tính đã loại bỏ các mùi hôi từ bụi bẩn, nấm mốc, trả lại bầu không khí trong lành cho…

Giữ nhiệt tốt, tiết kiệm điện nhờ tấm giữ nhiệt kim loại Metal Cooling

Tấm giữ nhiệt kim loại Metal Cooling giúp giữ nhiệt độ và hơi lạnh sau những lần đóng/mở cửa.

Tiết kiệm điện năng Digital Inverter

Các tủ lạnh thông thường sẽ tự động bật/tắt khi nhiệt độ đạt mức quy định, nhưng các mẫu tủ lạnh…

Thông tin chi tiết

Thiết kế sang trọng, linh hoạt kết hợp mô - đun theo yêu cầu

Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV sở hữu thiết kế phẳng, đường cắt sắc nét tạo cảm giác liền mạch và ẩn mình trong không gian nhà bếp. Mang đến cảm giác nhà bếp rộng rãi và sang trọng hơn.

Bên cạnh đó, tủ lạnh còn được thiết kế theo mô - đun linh hoạt, cho phép người dùng có thể kết hợp thêm tủ lạnh mới mà không cần bỏ hay thay thế tủ lạnh cũ. 

Lưu ý: Khi mua tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV từ ngày 01/11/2022 sẽ được bảo hành động cơ máy nén 20 năm. Các sản phẩm mua trước ngày 01/11/2022 đều được bảo hành động cơ máy nén 10 năm.

Thực phẩm được bảo quản tốt nhất nhờ công nghệ làm lạnh vòm All-around Cooling

Công nghệ làm lạnh vòm All-around Cooling giúp tủ lạnh duy trì ổn định nhiệt độ và hơi nước. Với công nghệ này, hơi lạnh sẽ được lan tỏa đều đặn, len lỏi khắp mọi ngóc ngách trong tủ lạnh. Nhờ đó, các loại thực phẩm luôn được bảo quản trong tình trạng tốt nhất, đảm bảo chất lượng và độ tươi ngon. 

Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV - hình 1

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa 

Rút ngắn thời gian làm lạnh, cấp đông ở 2 chế độ Power Cool/Power Freeze

Chế độ Power Cool/Power Freeze trên tủ lạnh Samsung Inverter được ra đời nhằm giúp người dùng rút ngắn thời gian làm lạnh, cấp đông. Vì nhiệt độ có thể hạ xuống nhanh chóng nên người dùng hoàn toàn có thể làm nguội thức ăn, làm lạnh nước hoặc tạo ra đá trong thời gian ngắn. 

Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV - hình 2

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa 

Bảo quản thực phẩm không cần rã đông nhờ công nghệ No Frost

No Frost là công nghệ có tính hữu ích cao trên tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV, công nghệ này giúp không khí lạnh được cung cấp liên tục nhưng không xuất hiện tình trạng đông tuyết. Vì thế, tủ lạnh sẽ giảm thiểu điện năng tiêu thụ, tiết kiệm thời gian rã đông.

Bên cạnh đó, vì không còn những lớp tuyết dày bên trong tủ lạnh nên không gian bảo quản thực phẩm sẽ trở nên rộng rãi hơn, thời gian vệ sinh tủ lạnh cũng sẽ được rút ngắn. 

Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV - hình 3

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa 

Loại bỏ mùi hôi khó chịu vì đã có bộ lọc than hoạt tính

Bộ lọc than hoạt tính đã loại bỏ các mùi hôi từ bụi bẩn, nấm mốc, trả lại bầu không khí trong lành cho tủ lạnh. Nhờ đó mà thực phẩm được bảo quản sạch sẽ, giữ được độ tươi ngon, đảm bảo an toàn cho sức khỏe người dùng. 

Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV - hình 4

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa 

Giữ nhiệt tốt, tiết kiệm điện nhờ tấm giữ nhiệt kim loại Metal Cooling

Tấm giữ nhiệt kim loại Metal Cooling giúp giữ nhiệt độ và hơi lạnh sau những lần đóng/mở cửa. Vì hơi lạnh khó thoát ra bên ngoài nên tủ lạnh cũng không cần nhiều công suất để làm lạnh lại, từ đó tủ lạnh hoạt động êm ái hơn và tiết kiệm điện hơn. 

Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV - hình 5

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa 

Tiết kiệm điện năng Digital Inverter 

Các tủ lạnh thông thường sẽ tự động bật/tắt khi nhiệt độ đạt mức quy định, nhưng các mẫu tủ lạnh Samsung được trang bị công nghệ Digital Inverter sẽ hoạt động với 7 cơ chế làm lạnh khác nhau nên tủ lạnh sẽ được duy trì nhiệt độ ổn định. Vì thế, công nghệ này giúp tủ lạnh hoạt động êm ái và tiết kiệm điện năng hiệu quả. 

Bên cạnh đó, công nghệ Digital Inverter cùng với tấm giữ nhiệt Metal Cooling sẽ góp phần giảm thiểu mức tiêu thụ điện lên đến 24% so với các loại tủ lạnh thông thường, từ đó người dùng sẽ tiết kiệm được một phần chi phí tiền điện hàng tháng. 

Dung tích 339 lít thích hợp với gia đình từ 3 - 4 người

Tủ lạnh được thiết kế với 339 lít dung tích có thể sử dụng, trong đó ngăn đá chiếm 108 lít và ngăn lạnh chiếm 231 lít, thích hợp với gia đình từ 3 đến 4 thành viên. 

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa 

Tóm lại, tủ lạnh này có những công nghệ hiện đại như làm lạnh vòm All-around Cooling, bộ lọc than hoạt tính sẽ giúp cho thực phẩm được bảo quản tươi ngon chất lượng. Công nghệ Digital Inverter cùng tấm kim loại giữ nhiệt cũng giúp tiết kiệm điện khi sử dụng. Tủ lạnh có dung tích phù hợp với gia đình từ 3 - 4 thành viên hoặc gia đình có ít thành viên hơn nhưng nhu cầu dự trữ thực phẩm cao. 

Thông tin vắn tắt
  •  Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV sở hữu thiết kế phẳng, đường cắt sắc nét tạo cảm giác liền mạch và ẩn mình trong không gian nhà bếp. Mang đến cảm giác nhà bếp rộng rãi và sang trọng hơn.
  •  
  •  Bên cạnh đó, tủ lạnh còn được thiết kế theo mô - đun linh hoạt, cho phép người dùng có thể kết hợp thêm tủ lạnh mới mà không cần bỏ hay thay thế tủ lạnh cũ.
Thông số kỹ thuật
Kích thước

Kích thước, dung tích và điện năng RB33T307029/SV

Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV kích thước

Phân bổ dung tích

Ngăn lạnh 231 lítNgăn đông 108 lít

Tổng dung tích sử dụng khoảng 339 lít, phù hợp gia đình 3–5 người.

So sánh

So sánh RB33T307029/SV với tủ lạnh cùng phân khúc

Tiêu chíTủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SVTủ Lạnh Đơn 2 Cánh Bosch KGV39VL23ETủ Lạnh Âm Tường Toshiba JAPANDi KUMO 520L GR-RF680WI-PGV(D4)
Giá bán32.900.000₫28.800.000₫24.860.000₫
Dung tích339 lít353 lít520 lít
Kiểu tủNgăn đá trênNgăn đá trênNgăn đá trên
InverterCóKhôngKhông
HãngSamsungBoschToshiba

So với Tủ Lạnh Đơn 2 Cánh Bosch KGV39VL23E, RB33T307029/SV có dung tích nhỏ hơn 14 lít và giá cao hơn 4.100.000₫. Xem thêm tủ lạnh ngăn đá trên hoặc bảng giá tủ lạnh mới nhất.

Giá bán

Giá Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV mới nhất 2026

Giá Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV
Giá bán tại Tủ Lạnh Bếp Xanh32.900.000₫📞 Gọi đặt mua

Giá Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV tại Tủ Lạnh Bếp Xanh là 32.900.000₫, đã gồm VAT, giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM. Giá có thể thay đổi theo chương trình khuyến mãi của hãng.

Xem thêm: giá tủ lạnh Samsung, bảng giá tủ lạnh 2026, Tủ lạnh Samsung Inverter 323 lít RZ32T744535/SV.

Mua Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV chính hãng ở đâu?

Tủ Lạnh Bếp Xanh (tulanh.com.vn) thuộc hệ thống Bếp Xanh, showroom 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh. Cam kết hàng chính hãng Samsung, đủ hóa đơn VAT, bảo hành và đổi trả rõ ràng. Gọi 0915 431 433 để được tư vấn miễn phí.

Sử dụng

Hướng dẫn sử dụng và bảo quản RB33T307029/SV

  1. Đặt tủ đứng yên 2–4 giờ sau vận chuyển rồi mới cắm điện.
  2. Để tủ chạy không tải 2–3 giờ trước khi cho thực phẩm vào.
  3. Không cho thức ăn còn nóng vào tủ, bọc kín thực phẩm.
  4. Không chất đầy quá 3/4 dung tích để hơi lạnh lưu thông.
  5. Vệ sinh tủ 1–2 tháng/lần, lau gioăng cửa định kỳ.

Kinh nghiệm chọn tủ lạnh ngăn đá trên

  • Chọn dung tích theo số người: 180–250 lít cho 2–3 người, 300–450 lít cho 4–5 người.
  • Ưu tiên Inverter để tiết kiệm điện.
  • Kiểm tra kích thước vị trí đặt, chừa khe thoáng 5–10 cm.
  • Chọn ngăn đá đủ lớn nếu hay trữ đông thực phẩm.

Câu hỏi thường gặp

Giá Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV bao nhiêu?
Giá Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV tại Tủ Lạnh Bếp Xanh hiện là 32.900.000₫. Xem thêm bảng giá tủ lạnh mới nhất.

Mua Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV có được giao lắp miễn phí không?
Có. Tủ Lạnh Bếp Xanh giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM, giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng Samsung.

Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV chính hãng

Mua Tủ lạnh Samsung Inverter 339 lít RB33T307029/SV chính hãng

Chính hãng Samsung · Giao lắp miễn phí TP.HCM · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp Xanh

32.900.000₫

Tủ lạnh ngăn đá trên khác

Xem tất cả →
Tủ lạnh Samsung Inverter 323 lít RZ32T744535/SVTrả góp 0%

Tủ lạnh Samsung Inverter 323 lít RZ32T744535/SV

323 lítNgăn đá trênInverter
26.900.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ Lạnh Samsung Inverter 635 Lít RS64R5301B4Trả góp 0%

Tủ Lạnh Samsung Inverter 635 Lít RS64R5301B4

635 lítNgăn đá trênInverter
39.390.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ lạnh Samsung Inverter 488 lít RF48A4010M9/SVTrả góp 0%

Tủ lạnh Samsung Inverter 488 lít RF48A4010M9/SV

488 lítNgăn đá trênInverter
26.090.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ lạnh Samsung Inverter 635 lít RS64R5301B4/SVTrả góp 0%

Tủ lạnh Samsung Inverter 635 lít RS64R5301B4/SV

635 lítNgăn đá trênInverter
39.900.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Tủ lạnh Samsung Inverter 655 lít RS62R5001B4/SVTrả góp 0%

Tủ lạnh Samsung Inverter 655 lít RS62R5001B4/SV

655 lítNgăn đá trênInverter
25.090.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

📞 Gọi 0915 431 433💬 Chat Zalo