
Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 568L GR-RS755WIA-PGV(22)-XK
Tủ lạnh Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK chính hãng. Giá ưu đãi tại Bếp Xanh, giao hàng và lắp đặt tận nơi, bảo hành chính hãng Toshiba.
Tiết kiệm 7.824.000₫ · Giá đã gồm VAT
🎁 Ưu đãi khi mua tại Tủ Lạnh Bếp Xanh
- Giao hàng & lắp đặt miễn phí nội thành TP.HCM
- Trả góp 0% qua thẻ tín dụng
- Bảo hành chính hãng Toshiba
- Hàng chính hãng 100%, đầy đủ hóa đơn VAT
- Phù hợp gia đình 4–6 người
Đánh giá nhanh Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 568L GR-RS755WIA-PGV(22)-XK

Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 568L GR-RS755WIA-PGV(22)-XK là tủ lạnh ngăn đá trên của tủ lạnh Toshiba, dung tích 568 lít, dùng máy nén Inverter. Với dung tích này, tủ phù hợp nhất cho gia đình 4–6 người. Xem thêm các mẫu tủ lạnh ngăn đá trên khác để so sánh.
Ưu điểm
- Dung tích 568 lít, phù hợp gia đình 4–6 người
- Máy nén Inverter tiết kiệm điện, vận hành êm
Lưu ý
- Nên đặt tủ nơi thoáng, chừa khe tản nhiệt để vận hành bền bỉ
Công nghệ nổi bật trên Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 568L GR-RS755WIA-PGV(22)-XK
Làm lạnh
1 dàn lạnh
Inverter
Origin Inverter
Khử mùi, diệt khuẩn
Pure Air
Làm đá tiện lợi
Làm đá nhanh, tiện lợi cho cả gia đình
Lấy nước bên ngoài
Lấy nước lạnh không cần mở cửa tủ, hạn chế thất thoát hơi lạnh
Tủ lạnh Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK mang đến giải pháp bảo quản thực phẩm tươi ngon lâu hơn, tiết kiệm điện năng cho gia đình hiện đại. Dung tích/khối lượng: 568L.
Cùng Bếp Xanh tìm hiểu tính năng nổi bật, thông số kỹ thuật và kinh nghiệm sử dụng Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK.
Tủ lạnh Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK có gì nổi bật?
- Lấy Nước Ngoài & Làm Đá Tự Động 3 trong 1
- PureAIR Khử Mùi - Diệt Khuẩn
- Origin Inverter ™ Tiết Kiệm Năng Lượng
- TSmartLife - Quản Lý Từ Xa
- Thiết Kế Kính Đen Sang Trọng
Thiết kế và kích thước tủ lạnh Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK
Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK – phân loại: Tủ Lạnh Side By Side; dòng: Smart - Làm đá tự động & PureAIR; màu sắc: Kính Đen; số lượng cửa: 2. Kích thước: 910 x 698 x 1775 (mm). Khối lượng khoảng 105 kg.
Có nên mua tủ lạnh Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK?
Nếu anh chị cần sản phẩm chất lượng, bảo hành chính hãng và giá hợp lý, Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK là lựa chọn đáng cân nhắc.
Cách sử dụng và bảo quản tủ lạnh Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK
- Đặt tủ nơi khô thoáng, cách tường 5 – 10 cm.
- Chờ 2 – 4 giờ sau khi vận chuyển mới cắm điện.
- Không cho thực phẩm còn nóng vào tủ.
- Vệ sinh tủ định kỳ bằng khăn mềm và nước ấm.
Câu hỏi thường gặp về tủ lạnh Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK
Kích thước Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK là bao nhiêu?
910 x 698 x 1775 (mm).
Mua Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK chính hãng ở đâu?
Anh chị đặt mua tại Bếp Xanh (bepxanh.com) để được giá tốt, giao hàng, lắp đặt tận nơi và bảo hành chính hãng Toshiba.
Tổng kết
Tóm lại, tủ lạnh Toshiba GR-RS755WIA-PGV(22)-XK là sản phẩm chính hãng chất lượng Nhật Bản, vận hành bền bỉ, đáng tin cậy cho gia đình Việt.
Kích thước, dung tích và điện năng GR-RS755WIA-PGV(22)-XK

Phân bổ dung tích
Tổng dung tích sử dụng khoảng 568 lít, phù hợp gia đình 4–6 người.
Lưu ý vị trí đặt
Nên chừa khoảng trống tối thiểu khoảng 10 cm phía sau và hai bên để tủ tản nhiệt tốt. Kích thước hốc đặt tủ nên từ 96 cm chiều rộng và 183 cm chiều cao.
Thông số kỹ thuật Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 568L GR-RS755WIA-PGV(22)-XK
| Thương hiệu | Toshiba (Nhật Bản) |
|---|---|
| Model | GR-RS755WIA-PGV(22)-XK |
| Phân Loại | Tủ Lạnh Side By Side |
| Dung Tích | 568L |
| Dòng | Smart - Làm đá tự động & PureAIR |
| Màu Sắc | Kính Đen |
| Kích Thước | 910 x 698 x 1775 (mm) |
| Điện Năng(V) | 220~240V |
| Điện Năng(Hz) | 50Hz |
| Hệ thống làm lạnh | 1 dàn lạnh |
| Công nghệ Inverter | Origin Inverter |
| Gas lạnh | R600a |
| Khối lượng tịnh (kg) | 105 |
| Ngăn lạnh (L) | 371 |
| Ngăn đông (L) | 197 |
| Số lượng cửa | 2 |
| Đèn chiếu sáng | LED |
| Công nghệ khử mùi, diệt khuẩn | Pure Air |
| Internet | Điều khiển từ xa qua ứng dụng TSmartLife |
| Luồng khí lạnh | Đa chiều |
| Số lượng ngăn dự trữ tiện lợi | 17 |
| Kệ ngăn đông | 4 + 2 hộc |
| Kệ cửa ngăn đá | 1 |
| Ngăn rau quả | Origin fresh |
So sánh GR-RS755WIA-PGV(22)-XK với tủ lạnh cùng phân khúc
| Tiêu chí | Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 568L GR-RS755WIA-PGV(22)-XK | Tủ Lạnh Âm Tường Toshiba JAPANDi KUMO 521L GR-RF681WI-PGV(D4) | Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 515L GR-RF665WIA-PGV(22)-XK |
|---|---|---|---|
| Giá bán | 22.166.000₫ | 22.250.000₫ | 19.790.000₫ |
| Dung tích | 568 lít | 521 lít | 515 lít |
| Kiểu tủ | Ngăn đá trên | Ngăn đá trên | Ngăn đá trên |
| Inverter | Có | Không | Có |
| Hãng | Toshiba | Toshiba | Toshiba |
So với Tủ Lạnh Âm Tường Toshiba JAPANDi KUMO 521L GR-RF681WI-PGV(D4), GR-RS755WIA-PGV(22)-XK có dung tích lớn hơn 47 lít và giá thấp hơn 84.000₫. Xem thêm tủ lạnh ngăn đá trên hoặc bảng giá tủ lạnh mới nhất.
Giá Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 568L GR-RS755WIA-PGV(22)-XK mới nhất 2026

Giá Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 568L GR-RS755WIA-PGV(22)-XK tại Tủ Lạnh Bếp Xanh là 22.166.000₫ (giá niêm yết 29.990.000₫, tiết kiệm 7.824.000₫), đã gồm VAT, giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM. Giá có thể thay đổi theo chương trình khuyến mãi của hãng.
Xem thêm: giá tủ lạnh Toshiba, bảng giá tủ lạnh 2026, Tủ Lạnh Âm Tường Toshiba JAPANDi KUMO 521L GR-RF681WI-PGV(D4).
Mua Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 568L GR-RS755WIA-PGV(22)-XK chính hãng ở đâu?
Tủ Lạnh Bếp Xanh (tulanh.com.vn) thuộc hệ thống Bếp Xanh, showroom 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh. Cam kết hàng chính hãng Toshiba, đủ hóa đơn VAT, bảo hành và đổi trả rõ ràng. Gọi 0915 431 433 để được tư vấn miễn phí.
Hướng dẫn sử dụng và bảo quản GR-RS755WIA-PGV(22)-XK
- Đặt tủ đứng yên 2–4 giờ sau vận chuyển rồi mới cắm điện.
- Để tủ chạy không tải 2–3 giờ trước khi cho thực phẩm vào.
- Không cho thức ăn còn nóng vào tủ, bọc kín thực phẩm.
- Không chất đầy quá 3/4 dung tích để hơi lạnh lưu thông.
- Vệ sinh tủ 1–2 tháng/lần, lau gioăng cửa định kỳ.
Kinh nghiệm chọn tủ lạnh ngăn đá trên
- Chọn dung tích theo số người: 180–250 lít cho 2–3 người, 300–450 lít cho 4–5 người.
- Ưu tiên Inverter để tiết kiệm điện.
- Kiểm tra kích thước vị trí đặt, chừa khe thoáng 5–10 cm.
- Chọn ngăn đá đủ lớn nếu hay trữ đông thực phẩm.

Mua Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 568L GR-RS755WIA-PGV(22)-XK chính hãng
Chính hãng Toshiba · Giao lắp miễn phí TP.HCM · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp Xanh
Tủ lạnh ngăn đá trên khác
Xem tất cả →
Trả góp 0%-16%Tủ Lạnh Âm Tường Toshiba JAPANDi KUMO 521L GR-RF681WI-PGV(D4)
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%-16%Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba NaturePURE 711L GR-RS910WI-PMV(06)-MG
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%-31%Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba NaturePURE 711L GR-RS905WIA-PGV(22)-XK
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%-34%Tủ Lạnh Thông Minh Toshiba 515L GR-RF665WIA-PGV(22)-XK
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%-16%Tủ Lạnh Âm Tường Toshiba JAPANDi KUMO 520L GR-RF680WI-PGV(D4)
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM






