
Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256
Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 dung tích 585 lít, lắp đặt độc lập hiện đại, điều khiển cảm ứng cao cấp. Công nghệ BioFresh bảo quản thựuc phẩm tươi ngon
Giá đã gồm VAT
🎁 Ưu đãi khi mua tại Tủ Lạnh Bếp Xanh
- Giao hàng & lắp đặt miễn phí nội thành TP.HCM
- Trả góp 0% qua thẻ tín dụng
- Bảo hành chính hãng Liebherr
- Hàng chính hãng 100%, đầy đủ hóa đơn VAT
- Phù hợp gia đình 4–6 người
Đánh giá nhanh Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256

Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 là tủ lạnh nhiều cửa của tủ lạnh Liebherr, dung tích 585 lít. Với dung tích này, tủ phù hợp nhất cho gia đình 4–6 người. Xem thêm các mẫu tủ lạnh nhiều cửa khác để so sánh.
Ưu điểm
- Dung tích 585 lít, phù hợp gia đình 4–6 người
- Thương hiệu Liebherr uy tín, bảo hành chính hãng
- Thiết kế nhiều cửa hiện đại
Lưu ý
- Kích thước lớn, cần đo vị trí đặt và lối vận chuyển
- Không dùng máy nén Inverter, điện năng cao hơn tủ Inverter cùng dung tích
- Giá thuộc phân khúc cao cấp
Tính năng BioFresh bảo quản thực phẩm tươi ngon
Trong ngăn BioFresh, thực phẩm vẫn giữ được các loại vitamin quan trọng cho sức khỏe, cùng với hương thơm và hương vị tươi ngon kéo dài đáng kể so với việc bảo quản trong tủ lạnh thông thường. Nhờ vào công nghệ tiên tiến này, ngăn này duy trì nhiệt độ chính xác chỉ trên mức 0°C.
Tính năng Biofresh giúp thực phẩm được bảo quản tươi ngon Hệ thống làm lạnh độc lập DuoCooling tránh lẫn mùi thực phẩm
Liebherr 585 lít CBNes 6256 được hãng thiết kế 2 dàn lạnh độc lập, có khả năng hoạt động riêng biệt giữa ngăn đông và ngăn mát làm cho thực phẩm tránh bị lẫn mùi với nhau, đồng thời còn duy trì được độ ẩm lý tưởng giúp kéo dài thời gian bảo quản thực phẩm lâu hơn.Cơ chế làm đá tự động tiện lợi
Bằng cách đơn giản là châm nước vào hộp chứa được thiết kế riêng, tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 sử dụng cơ chế tự động làm đá, giúp bạn tiết kiệm thời gian đáng kể so với phương pháp làm đá truyền thống.
Tủ lạnh Liebherr cài đặt làm đá tự động cực tiện lợi Công nghệ SmartSteel chống bám vân tay
Một vấn đề thường gặp với các sản phẩm có vỏ kim loại là dễ bám vân tay và khó tẩy sạch. Tuy nhiên, công nghệ SmartSteel đã giảm thiểu đáng kể vấn đề này, đồng thời dễ dàng vệ sinh hơn.
Chống bám vân tay với công nghệ SmartSteel Cấp đông nhanh hơn với tính năng SuperFrost tự động
Chức năng SuperFrost tự động của tủ lạnh giúp quá trình đông lạnh trở nên đơn giản và tiết kiệm năng lượng. Khi được kích hoạt, nó nhanh chóng giảm nhiệt độ xuống mức -32°C, tạo ra không khí lạnh cần thiết để bảo quản các loại vitamin quan trọng. Sau khi thực phẩm đã đông lạnh đầy đủ, chức năng này tự động chuyển trở lại chế độ bình thường sau một khoảng thời gian tối đa là 65 giờ, giúp tiết kiệm năng lượng tiêu thụ.
Thực phẩm mới được cấp đông nhanh chóng Làm lạnh nhanh với SuperCool tự động
Chức năng SuperCool tự động giúp giảm nhiệt độ của tủ lạnh xuống đến +2°C trong vòng 12 giờ, là lựa chọn lý tưởng để làm lạnh nhanh các thực phẩm mới được bảo quản.CBNes 6256 làm lạnh nhanh chóng
Tính năng Door Alarm
Chức năng cảnh báo âm thanh tự động thông báo cho người sử dụng khi cửa tủ lạnh đã mở quá 60 giây, đảm bảo an toàn cho thực phẩm được bảo quản.Thiết kế sang trọng, hiện đại
Với kiểu thiết kế tủ nhiều cửa và màu xám tinh tế, tủ lạnh Liebherr 585 lít CBNes 6256 chắc chắn sẽ là một phần nội thất sang trọng trong không gian sống của bạn.Với dung tích 585 lít, chiếc tủ lạnh này đáp ứng tốt cho nhu cầu lưu trữ thực phẩm lớn của những hộ gia đình có từ 5 - 6 thành viên, cụ thể dung tích ngăn đá 114 lít và ngăn lạnh 357 lít.
Tủ lạnh Liebherr 585 lít CBNes 6256 có thiết kế sang trọng
Bảng điều khiển cảm ứng nhanh nhạy, dễ sử dụng
Bảng điều khiển của tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 được thiết kế dạng cảm ứng, đặt ở ngay phía trên của cửa tủ lạnh, giúp người dùng dễ dàng quan sát và điều chỉnh chức năng cũng như nhiệt độ hoạt động của tủ.Điều khiển cảm ứng cực nhạy giúp điều chỉnh nhanh chóng
Kích thước tủ lạnh nhiều cửa Liebherr CBNes 6256
Kích thước tủ lạnh Liebherr CBNes 6256Tóm lại, tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 585 lít là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình có từ 5 đến 6 người. Đặc biệt, với dung tích lớn này, nó phù hợp cho những gia đình thường xuyên lưu trữ nhiều loại rau củ và thực phẩm tươi sống để sử dụng trong nhiều ngày mà vẫn giữ được độ tươi ngon ban đầu của chúng.
Thông tin vắn tắt
- GTIN: 9005382233450
- Xuất xứ: Made in Austria (Áo)
- Thương hiệu: Liebherr
- Model: CBNes 6256
- Thiết kế: Độc lập, có thể lắp âm tủ
- Dung tích: 585L
- Kích thước sản phẩm: 2039 x 910 x 615 mm (CxRxS)
- Bảo quản lâu hơn, giữ được độ tươi ngon dài lâu với công nghệ BioFresh
- Hệ thống NoFrost cung cấp khả năng cấp đông nhanh chóng để bảo quản thực phẩm an toàn, lâu dài
- Hệ thống DuoCooling với khả năng kiểm soát nhiệt độ chính xác
- Công nghệ làm đá tự động Icemaker
| Chất liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng | 166 kg |
| Kích thước sản phẩm | 2039 x 910 x 615 mm (CxRxS) |
| Dung tích | 585 lít |
| Độ ồn hoạt động | 42 dB |
| Kiểu lắp đặt | Độc lập |
| Kiểu tủ | Tủ nhiều cửa |
| Tổng dung tích | 585L |
| Dung tích sử dụng | 471L |
| Dung tích ngăn mát | 357L |
| Dung tích ngăn đông | 114L |
| Nguồn điện | 220V ~ 50Hz |
| Tiêu thụ điện trên năm | 341 kWh |
| Độ ồn | 42 dB |
| Dải nhiệt độ ngăn đông | -14 độ đến -28 độ |
| Dải nhiệt độ ngăn mát | +3 độ đến +9 độ |
| Công nghệ làm mát | Không đóng tuyết – Rã đông tự động; BioFresh; Đèn nội thất |
| Công nghệ cấp đông | Không đóng tuyết – Rã đông tự động; Công suất cấp đông: 11kg/24h; IcerMarker; Công suất làm đá: 1,3kg/24h; Lọc nước; Thời gian giữ đông khi mất điện: 45h |
| Chất liệu | SmartSteel |
| Điều khiển | Màn hình LCD; Cảm ứng |
| Chất liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng | 166 kg |
| Kích thước sản phẩm | 2039 x 910 x 615 mm (CxRxS) |
| Dung tích | 585 lít |
| Độ ồn hoạt động | 42 dB |
| Kiểu lắp đặt | Độc lập |
| Kiểu tủ | Tủ nhiều cửa |
| Tổng dung tích | 585L |
| Dung tích sử dụng | 471L |
| Dung tích ngăn mát | 357L |
| Dung tích ngăn đông | 114L |
| Nguồn điện | 220V ~ 50Hz |
| Tiêu thụ điện trên năm | 341 kWh |
| Độ ồn | 42 dB |
| Dải nhiệt độ ngăn đông | -14 độ đến -28 độ |
| Dải nhiệt độ ngăn mát | +3 độ đến +9 độ |
| Công nghệ làm mát | Không đóng tuyết – Rã đông tự động; BioFresh; Đèn nội thất |
| Công nghệ cấp đông | Không đóng tuyết – Rã đông tự động; Công suất cấp đông: 11kg/24h; IcerMarker; Công suất làm đá: 1,3kg/24h; Lọc nước; Thời gian giữ đông khi mất điện: 45h |
| Chất liệu | SmartSteel |
| Điều khiển | Màn hình LCD; Cảm ứng |
Kích thước, dung tích và điện năng 6256

Phân bổ dung tích
Tổng dung tích sử dụng khoảng 471 lít, phù hợp gia đình 4–6 người.
Lưu ý vị trí đặt
Nên chừa khoảng trống tối thiểu khoảng 10 cm phía sau và hai bên để tủ tản nhiệt tốt. Kích thước hốc đặt tủ nên từ 96 cm chiều rộng và 209 cm chiều cao.
So sánh 6256 với tủ lạnh cùng phân khúc
| Tiêu chí | Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 | Tủ lạnh Inverter Smeg 572 lít FQ60CAO6 Coloniale | Tủ lạnh Inverter Smeg 572 lít FQ60CPO6 Coloniale |
|---|---|---|---|
| Giá bán | 330.000.000₫ | 224.208.000₫ | 224.208.000₫ |
| Dung tích | 585 lít | 572 lít | 572 lít |
| Kiểu tủ | Nhiều cửa | Nhiều cửa | Nhiều cửa |
| Inverter | Không | Có | Có |
| Điện năng tiêu thụ | — | 338 kWh/năm | 338 kWh/năm |
| Hãng | Liebherr | Smeg | Smeg |
So với Tủ lạnh Inverter Smeg 572 lít FQ60CAO6 Coloniale, 6256 có dung tích lớn hơn 13 lít và giá cao hơn 105.792.000₫. Xem thêm tủ lạnh nhiều cửa hoặc bảng giá tủ lạnh mới nhất.
Giá Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 mới nhất 2026

Giá Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 tại Tủ Lạnh Bếp Xanh là 330.000.000₫, đã gồm VAT, giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM. Giá có thể thay đổi theo chương trình khuyến mãi của hãng.
Xem thêm: giá tủ lạnh Liebherr, bảng giá tủ lạnh 2026, Tủ lạnh Multi Door Liebherr 538 lít MBbsdi 9528 plus BioFresh NoFrost.
Mua Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 chính hãng ở đâu?
Tủ Lạnh Bếp Xanh (tulanh.com.vn) thuộc hệ thống Bếp Xanh, showroom 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh. Cam kết hàng chính hãng Liebherr, đủ hóa đơn VAT, bảo hành và đổi trả rõ ràng. Gọi 0915 431 433 để được tư vấn miễn phí.
Hướng dẫn sử dụng và bảo quản 6256
- Đặt tủ đứng yên 2–4 giờ sau vận chuyển rồi mới cắm điện.
- Để tủ chạy không tải 2–3 giờ trước khi cho thực phẩm vào.
- Không cho thức ăn còn nóng vào tủ, bọc kín thực phẩm.
- Không chất đầy quá 3/4 dung tích để hơi lạnh lưu thông.
- Vệ sinh tủ 1–2 tháng/lần, lau gioăng cửa định kỳ.
Kinh nghiệm chọn tủ lạnh nhiều cửa
- Chọn dung tích 450–650 lít cho gia đình 4–6 người.
- Ưu tiên mẫu có ngăn chuyển đổi nhiệt độ linh hoạt.
- Kiểm tra chiều rộng vị trí đặt (thường 80–92 cm).
- Chọn Inverter, nhãn năng lượng cao để tiết kiệm điện.
Câu hỏi thường gặp
Giá Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 bao nhiêu?
Giá Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 tại Tủ Lạnh Bếp Xanh hiện là 330.000.000₫. Xem thêm bảng giá tủ lạnh mới nhất.
Mua Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 có được giao lắp miễn phí không?
Có. Tủ Lạnh Bếp Xanh giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM, giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng Liebherr.

Mua Tủ lạnh Liebherr CBNes 6256 chính hãng
Chính hãng Liebherr · Giao lắp miễn phí TP.HCM · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp Xanh
Tủ lạnh nhiều cửa khác
Xem tất cả →
Trả góp 0%Tủ lạnh Multi Door Liebherr 538 lít MBbsdi 9528 plus BioFresh NoFrost
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%Tủ lạnh Multi Door Liebherr 538 lít MBsddi 9528 plus BioFresh NoFrost
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%Tủ lạnh Inverter Smeg 572 lít FQ60CAO6 Coloniale
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%Tủ lạnh Inverter Smeg 572 lít FQ60CPO6 Coloniale
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM
Trả góp 0%Tủ lạnh Siemens 572 lít KF96RSBEA iQ700
🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM



